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SALAMU ZA MWENYEKITI WA BODI YA WAKURUGENZI YA
MAMLAKA YA SERIKALI MTANDAO (e-GA) DKT. MUSSA KISSAKA,

KWA KWA KATIBU MKUU KIONGOZI DKT. MOSES
MPOGOLE KUSILUKA, WAKATI WA UFUNGUZI WA KIKAO KAZI CHA

6 CHA SERIKALI MTANDAO KATIKA UKUMBI WA AICC – JIJINI
ARUSHA, FEBRUARI 17, 2025

__________________

Mhe. Balozi Dkt. Moses Mpogole Kusiluka; Katibu Mkuu Kiongozi

Ndugu Mululi Mahendeka; Katibu Mkuu Ofisi ya Rais, Ikulu,

Makatibu Tawala wa Mikoa na Wilaya

Mhandisi Benedict Ndomba; Mkurugenzi Mkuu Mamlaka ya Serikali

Mtandao (e-GA),

Wakurugenzi wa Halmashauri, Mashirika na Taasisi Mbalimbali,

Wakuu wa Idara za TEHAMA na Watumishi kutoka Taasisi mbalimbali,

Viongozi wa Dini,

Waandishi wa Habari;

Mabibi na Mabwana;

Nawasalimu kwa Jina la Jamhuri ya Muungano wa Tanzania,
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Mhe.. Mgeni Rasmi;

Napenda kuanza kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu, kwa zawadi ya afya

njema aliyotujaalia na ukarimu wake wa kutukutanisha hapa leo, kwa ajili

ya kufungua Kikao Kazi hiki cha 6 cha Serikali Mtandao.

Kipekee, napenda kukushukuru Katibu Mkuu Kiongozi Dkt. Moses
Kusiluka, kwa kuitikia wito wetu na kukubali kushiriki nasi katika ufunguzi

wa Kikao Kazi hiki cha Sita (6) cha Serikali Mtandao. Tunatambua

majukumu yako mazito ya kitaifa, na tunaithamini sana heshima uliyotupa

kwa kutenga muda wako na kuwa nasi hapa leo. Karibu sana!

Kwa heshima kubwa, napenda kuwakaribisha washiriki wote katika Kikao

Kazi hiki, kilichoandaliwa kwa lengo la kuendeleza juhudi za pamoja za

kuimarisha matumizi ya TEHAMA kwa ajili ya kuboresha utendaji kazi

katika taasisi za umma na utoaji wa huduma za Serikali kwa wananchi.

Kwa niaba ya Bodi, Menejimenti na Watumishi wa Mamlaka ya Serikali

Mtandao (e-GA), napenda kuwashukuru wadau wote mlioitikia wito wetu na

kushiriki kikao hiki. Ushiriki wenu unaonesha dhamira ya pamoja ya

kuijenga Tanzania ya kidijitali yenye mifumo salama, shirikishi na

inayozingatia mahitaji ya mwananchi.

Mhe. Mgeni Rasmi;

Kikao hiki kinawakutanisha viongozi wa taasisi za umma, wataalamu wa

TEHAMA, sekta binafsi na wadau wengine wa Serikali Mtandao kwa lengo

la kubadilishana uzoefu, kujadili mafanikio na changamoto, na kuweka
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mikakati ya pamoja ya utekelezaji wa Sera, Sheria, Kanuni, Miongozo na

Viwango vya Serikali Mtandao.

Tunatambua kuwa, licha ya jukumu la kisheria la e-GA la kuratibu na

kusimamia jitihada za Serikali Mtandao, mafanikio ya ajenda hii yanahitaji

mshikamano na ushirikiano wa karibu wa wadau wote, kuanzia hatua za

upangaji hadi utekelezaji na ufuatiliaji wa miradi ya TEHAMA katika taasisi

zote za umma. Ndiyo maana kikao hiki ni jukwaa muhimu la kuimarisha

uwajibikaji wa pamoja katika kuijenga Serikali ya Kidijitali.

Mhe. Mgeni Rasmi;

Kupitia majadiliano ya kikao hiki, tunatarajia kupata maazimio

yatakayosaidia kuboresha huduma za serikali mtandao, kuongeza uwazi

na ufanisi katika utendaji kazi, na utoaji wa huduma bora zaidi kwa

wananchi kupitia TEHAMA.

Kwa mara nyingine tena, napenda kuwakaribisha washiriki wote na

kuwahakikishia kuwa e-GA itaendelea kuwa mshirika wenu wa karibu

katika safari ya kuijenga Serikali ya Kidijitali.

Karibuni sana!

Asanteni sana kwa kunisikiliza.

“Kwa pamoja tuijenge Serikali Mtandao kwa vitendo.”


